43 ตอบกลับ

บ้านนี้เริ่มทยอยซื้อ ทยอยซักตอน7เดือนค่ะ บ้านนี้จะซื้อก่อน7เดือนไม่ได้ค่ะ ผู้ใหญ่ห้ามไว้

พอรู้เพศเราก็เริ่มซื้อเลยค่ะ ทะยอยซื้อค่ะ ตอนนี้ 7 เดือนแล้ว ครบแล้วค่ะ เตรียมซักรีด 😉

ซื้อตอน 6 เดือนจะเข้า 7 จ้ะ ซื้อได้ซื้อเลยค่ะ ท้องใหญ่จะซักจะเดินเลือกซื้อลำบาก

แม่พร้อมมากจ้า

ซื้อได้เลยค่ะ ซื้อตอนท้องแก่ๆแล้วเดินไม่ไหว เจ็บเท้า ท้องแข็งอีก เหนื่อยด้วย

สั่งเอาในไลฟ์สดข้ายอมเสียค่าส่ง เดินซื้อเองไม่ไหว555+

VIP Member

33+6เราซื้อครบแล้วเอาแต่ที่จำเปนต้องใช้ก่อนเด่วคลอดมาเราค่อยซื้อเพิ่มค่ะ

ขอบคุณจ้า

รู้เพศตอน 5 เดือนค่ะ ทยอยซื้อค่ะ ตอนนี้ 7 เดือนแล้ว เตรียมซักของลูกค่ะ

บ้านนี้6เดือนเเล้วค่ะ. อยากซื้อมากกก เเต่แม่ผัวห้ามไม่ให้ซื้อ 😔😔😪

ไม่มีใครห้ามค่ะแต่ก็อยากซื้อเหมือนกัน แต่ก่อนสักอีกหน่อยค่อยซื้อจ้า ยินดีด้วยนะจ้า

บ้านนี้8เดือนแล้วยังไม่เตรียมเลยค่ะ จะคลอดเดือนหน้าอยู่แล้ว😂

VIP Member

บ้านนี้คลอด สค. ยังไม่ได้ซื้อเลยค่ะ กะว่าอาทิตย์ ทยอยชื้อค่ะ

ค่ะแม่

บ้านนี้เริ่ม5เดือน​ ค่ะ​ ตอนนี้7เดือนแล้วยังไม่ครบเลยค่ะ