20 ตอบกลับ

น้องกินนมแม่ ก็อาจจะเป็นไปได้ที่ประจำเดือนยังไม่มาก็ได้นะคะคุณแม่ เป็นกำลังใจให้ค่ะ ✌️✌️

VIP Member

บ้านนี้หลังคลอดเป็นปีเลยค่ะถึงมีประจำเดือน เพราะน้องกินนมแม่ ประจำเดือนเลยมาช้า

VIP Member

บ้านนี้ น้อง4เดือน 21วันแล้ว ยังไม่เป็นเมน เลยค่ะ ยังให้นม อยู่ เมนยังไม่มาค่ะ

แม่ให้นมน้องอยู่รึเปล่าคะ ถ้าให้นมน้องอยู่ก็ปกติค่ะ บ้านนี้ก็ยังไม่มาเลย

VIP Member

บ้านนี้6เดือนกว่าก็ไม่มาค่ะ แต่ที่มาคือสิวเต็มตัวเลยค่ะ 😂😂😂😂😂😂😂😂

เหมือนกันจ้า 3 เดือน 10 วันเเล้วคะยังไม่มาเเต่บ้านนี้ฝังยาคุม3ปี

VIP Member

ลองทานว่านชักมดลูก หรือยาคุมเพื่อปรับฮอโมนเพศดูค่ะ

บ้านนี้เพิ่งมาจ้าลูกได้4เดือนผ่าคลอดทำหมันด้วยจ้า

Super Mum

10 เดือนก็ยังไม่มาเลยค่ะ น้องเข้าเต้าสม่ำเสมอนะคะ

VIP Member

3เดือนมาค่ะตอนไปตรวจหลังคลอดหมอฉีดยาคุมให้ค่ะ