40 ตอบกลับ

ฟังเพลงสบายๆ รึพวกโมสาร์ท และที่สำคัญหยุดกลัวเรื่องแท้งได้แล้วครับ

เคยแท้งมา4ครั้งเหมือนกันค่ะ นี่ครั้งที่5แอบกลัวๆแต่ก้อสุๆนะค่ะ

สู้ๆนะค่ะ ครั้งนี้เราต้องสมหวังค่ะ

มีแค่ท้องแรกนอกมดลูกค่ะ หลุดสมบูรณ์ไม่ต้องขูด ท้อง2ตอนนี้ 39w แล้วค่ะ

เคยหลุดไป 2 ท้องเหมือนกันค่ะ ท้องนี้ท้อง 3 รอลุ้นซาวด์อาทิตย์หน้าค่ะ

VIP Member

สู้ๆนะคะพักผ่อนเยอะๆอย่ากังวลมากนะคะ เดี๋ยวจะส่งผลถึงน้องเอานะจ้า

ค่ะแม่ ขอบคุณนะคะ🙏❤️

สู้ๆค่ะแม่ หาอะไรทำเพลินๆ จะได้ไม่คิดมาก ดูซีรี่ย์ เล่นเกมส์ไรงี้

บ้านนี้ดูแต่ the return of superman ของเกาหลีอ่าค่ะ ดูเด็กๆละมีความสุขดี

หลุด2รอบแล้วจะแต่ละรอบไม่เก็น3เดือนรอบนี้รอบ3ได้34วิกแล้วจ้า

VIP Member

สู้ไปกับแม่นะหนูน้อย ขอไห้น้องแข็งแรงสมบูรณ์นะคะ✌️✌️❤️

ขอบคุนนะค๊าา🙏❤️

เคยหลุดตอนท้องแรกจ้าตอนนี้ท้องที่สี่แล้ว😂✌

ท้องแรก เป็นท้องลมค่ะ ตอนนี้ท้องสอง ได้ 18 w ละคะ