446 ตอบกลับ

ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งคุณแม่คุณลูกน่ะค่ะ สู้ๆน่ะค่ะคุณแม่❤️

VIP Member

สู้ๆนะคะ ขอให้น้องแข็งแรงไวๆกลับมาอยู่กับคุณพ่อคุณแม่เร็วๆ

ขอให้น้องแข็งแรงไว ๆ นะคะ คุณแม่สู้ ๆ นะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

ขอให้พระเจ้าอวยพรเด็กน้อยคนด้วย...คุณแม่คริสเตียนใช่ไหมค่ะ

Super Mum

ขอให้น้องแข็งแรง และได้กลับบ้านในเร็ววัน คุณแม่ก็อดทนนะคะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ ขอให้น้องหายไวๆออกจากรพ.ไวๆนะคะ ✌🏼

VIP Member

เป็นกำลังใจให้นะคะ ขอให้น้องมีสุขภาพแข็งแรงในเร็ววันค่ะ

สู้ๆนะค่ะ ลูกเราก้อพึ่งได้กลับบ้านหลังจากอยู่ nicuมา 2 เดือน

คุณแม่สู้สู้นะค่ะ ✌✌และขอให้น้องปลอดภัย แข็งแรงไวไวค่ะ

ขอให้น้องหายไวๆนะค่ะสุ้ๆนะคับลูกขอให้หนูสุขภาพแข็งแรง