446 ตอบกลับ

บ้านนี้ถึงขั้นไปนั้งเฝ้าเช้าถึงดึงๆทุกวันเลย😀😀ให้พ่อไปรับไปส่งทุกวันจนถึงวันกลับเลยค่ะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ น้องบ้านนี้ก็ยุโรงบาล 16 วันเลยค่ะ ปั้มนมไปให้ทุกวัน แม่ต้องเข้มแข็งนะคะ

คลอด ร พ ไหนเหรอคะ เราก็ผ่า ไม่ต้องล้างแผลเลยค่ะ ติดเทปไว้ 7วันนัดไปดูแผล แค่นั้นเองค่ะ

ขอให้น้องแข็งแรงไวไวน้ะค่ะ คุณแม่รักษาสุขภาพด้วยน้ะค่ะ สู้ๆค่ะ เป็นกำลังใจให้น้ะค่ะ

หายไวๆขอให้คุณพระคุ้มครองปลอดภัย เป็นกำลังใจให้คุณแม่อดทนสู้สุขภาพแข็งแรงนะค่ะ😁

เคยผ่านความรุ้สึกนี่มาละ..สุ้ๆค่ะแม่อดทนรอเดวน้องก่หายค่ะ..จอให้น้องหายไวๆนะคะ

สู้ๆค่ะแม่ ผ่านเรื่องแบบนี้มาเหมือนกันค่ะ ลูกยุโรงบาล2อาทิต เลือดออกในปอด

สู้ๆนะคะ ตอนคลอดก็อยู่nicuค่ะ นอนโรงพยาบาล9วัน หลังจากนั้นก็ได้กลับบ้านค่ะ

พระเจ้าเมตตา แตะต้องสัมผัสรักษาน้องให้แข็งแรงเร็วๆนะคะคุณแม่ สู้ๆค่ะ

หายไวๆนะลูก ขอเป็นกำลังใจให้คุณแม่และครอบครัวสู้ๆเข้มแข็งนะคะ✌️✌️✌️