137 ตอบกลับ

นึกว่าไม่ท้องขึ้นจางๆพอมารู้อีกที 4เดือนแล้ว

VIP Member

ไม่เกี่ยวน่ะค่ะ ว่าเข้มอ่อนแล้วจะแฝดไม่แฝด😂

ไม่เกี่ยวกันค่ะ..อยู่ที่ฮอร์โมนของแต่ละคนค่ะ

บ้านนี้ตอนตรวจก็เข้มแบบนี้แหละค่ะ มีคนเดียว

บ้านนี้ก็เข้มแบบนี้เลยไม่เห็นจะได้แฝดนะคะ

ลุ้นๆนะคะแม่ บ้านนี้ก็เข้มค่ะ แต่ไม่ใช่แฝด

ไม่เกี่ยวคะ บ้านนี้ก็สีเข้มยังคนเดียวเลย

เค้า 5 วันก็เข้มมากเลยค่ะแม่ แต่ไม่แฝดนะคะ

ของเราก็เข้มระ แต่ตอนตรวจเกือบ3เดือนแล้ว

แฝดต้องกรรมพันธุ์แม่หรือสามี เคยมีแฝดค่ะ.

อาจจะไม่ได้ทุกคนค่ะแม่ สู้ๆๆรอบหน้าเอาใหม่ค่ะแม่ 😊