คุณสักบริเวณใดของร่างกายบ้าง
Voice your Opinion
สักคิ้ว ปาก
สักบริเวณแขนขา
สักบริเวณหลัง
อื่น ๆ
ฉันไม่ได้สัก

13987 ตอบกลับ

109 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

สักขายาวข้างขวา​ หน้าขาข้างซ้าย​​หลังคอ​ หลังหู​ แขนอ่อนข้างซ้าย​ นิ้วกลางกับนิ้วนางข้างขวา​ หลัง​😄

VIP Member

ถามว่าไม่ได้สักตรงไหนง่ายกว่า555555 มีที่ว่างแค่ หน้าอก-หน้าท้อง ก้น ที่เหลือสักหมดค่ะ (เป็นช่างสัก)

หน้าอก ไหล่ซ้ายขาว แขททั้ง2ข้าง นิ้วมือข้างซ้าย5นิ้ว ขา2ข้าง คิ้ว

ข้อเท้าข้อมือ ลายเล็กๆ ข้างหลังสักเต็มหลัง หน้าอกลายเล็กไปคะ

คิดอยากจะสักคิ้วอยู่ค่ะ แต่ตอนนี้ยังไม่ได้สักอะไรเลย

VIP Member

เกือบทุกส่วนของร่างกายรวมสักคิ้วด้วยค่ะ

สักคิ้วค่ะเพราะเปนคนคิ้วบางเขียนไม่สวย

คิ้ว แขน ขา หน้าอก นิ้วมือ เป็นลามินิมอล

ตอนนี้ทัองอยู่สักคิ้วได้มั้ยค่ะแม่ๆ

TapFluencer

ท้องแขน แขนด้านนอก หลัง หน้าอก เอว