69 ตอบกลับ

ท้องชัวร์ค่ะเราตรวจก่อน1อาทิตย์เป็นแบบนี้เลย ตอนนี้ 5w แล้วค่ะ

ท้องค่ะ แต่ฮอร์โมนยังต่ำ ถ้าให้ชัวร์ตรวจเลือดเลยค่ะ 😊

ไปหาหมอตรวจแปปเดียวค่ะ รู้เลย เราจะได้เตรียมตัว ☺️

แน่นอนค่ะคุณแม่ ของเราก็จางแบบนี้ตอนี้15+2วีคแล้ว

VIP Member

ท้องคะ แต่ถ้ายังไม่มั่นใจ แนะนำตรวจกับคุณหมอคะ

หาหมอค่ะเพื่อความแน่ใจและชัวดีกว่ามาถามในนี้

ของเราก็จางๆแบบนี้แหละ ตอนนี้ 12 สัปดาห์แล้วจ้า

VIP Member

ท้องคะ​ รออีก3-5วันตรวจใหม่จะขึ้น2ขีดเข้มคะ

ประจำเดือนขาดกี่วันค่ะ จางก็ท้องค่ะแม่

เพิ่งขาด 6 วันเองค่ะ.

ตรวจปัสสาวะแรกของวันดูค่ะ เข้มแน่นอน

ขอบคุณค่ะ