1875 ตอบกลับ

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ น้อยใจ ร้องไห้ฟูมฟาย แต่อีกวันก็หายเอง เข้าใจว่าเป็นฮอร์โมน พอสามีเข้าใจ เอาใจนิดหน่อยก็หายละค่ะ^^

เราก้อเป็นค่ะติดสามีมากกกกไม่ได้ดั่งใจก้อร้องไห้และ 🤣🤣แต่สามีเราก้อน่ารักนะคะตามใจและเข้าใจทุกอย่าง😊☺️

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ น้อยใจ ร้องไห้ฟูมฟาย แต่อีกวันก็หายเอง เข้าใจว่าเป็นฮอร์โมน พอสามีเข้าใจ เอาใจนิดหน่อยก็หายละค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ​ บ่อน้ำตาตื้นมาก​ ก่อนหน้านี้ไม่เป็นเลยค่ะ​ เดี๋ยว​นี้เค้าขึ้นเสียงใส่นิดหน่อย​ร้องแทบตาย😩

ท้องสี่เดือนแล้วแต่เบื่อสามีมากๆทั้งๆที่เขาก็ดูแลดีไม่อยากเข้าใกล้อยากอยู่เงียบๆคนเดียวทำไรให้ก็ขัดใจเราตลอด

เป็นค่ะ แต่สามีก็เอาใจตลอด แต่เวลามีอะไรไม่ได้ดั่งใจจะงอล แล้วก็น้ำตาไหลเองค่ะ ก่อนท้องไม่เคยเป็นแบบนี้เลยค่ะ

เหมือนกันเลยแม่ ก่อนท้องสามีไม่ค่อยเอาใจใส่พอท้องขึ้นมาสามีดูแลอย่างดีแต่เราก็ยังน้อยใจอยากให้สามีเอาใจตลอด😆

เป็นเหมือนกันเลยค่ะนิดๆหน่อยๆก็ร้อง..แม่จนบอกว่าปล่อยวางบ้างก็ได้เดี๋ยวอารมณ์มันจะไปถึงลูก #ก็แค่น้อยใจนิ

เป็นเหมือนกันค่ะ ล่าสุดเมื่อคืนแฟนทำงานแล้วเรานอนหลับ พอเราตื่นแฟนก็หลับไปแล้ว ร้องไห้เสียใจคิดว่าแฟนไม่รัก 55555

เหมือนบ้านนี้เลย ชอบนอย คิดไปเอง และก็งอแง้บ่อยมาก ไม่เอาใจหน่อยก็น้ำตาแตกเลย5555 นึกว่ามีแค่เราเป็นยุคนเดียว✌️