ขายเปลไฟฟ้าได้ตั้งแต่แรกเกิด

ขายเปลไฟฟ้า ไม่ทราบว่าแม่ๆสนใจไหมคะ แม่ซื้อมาใช้ไป2ครั้ง ซื้อมา3,000ถ้าสนใจทักข้อความมาได้เลยนะคะ (ขอขาย2,800พร้อมส่ง) เปลเป็นเนื้อผ้ากำมะหยี่ นิ่ม มีเพลงให้ฟังหรือจะเสียบสายusb (เพื่อโหลดเพลงที่น้องชอบมาเปิดฟังได้ค่ะ) มีมุ้งครอบ+มีโมบาย (ตามรูป) มีปรับระดับการไกลเปลได้3ระดับ พร้อมรีโมทกดสั่งงานระยะไกลได้ มีสายรัดเข็มขัดนิรภัยเวลานอน ไม่ต้องกลัวหล่นค่ะ ปล.ที่ขายเพราะแม่จะซื้ออันใหม่ค่ะ เพราะน้องตัวใหญ่ขึ้น#ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #สินค้าคนท้อง #สินค้าพร้อมส่ง #ส่งฟรีค่ะ #ไอเท็มที่คุณแม่ต้องมี

ขายเปลไฟฟ้าได้ตั้งแต่แรกเกิด
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ