194 ตอบกลับ

ตอนแรกไม่อยากกินเลยค่ะ ชอบเวียนหัวตอนนี้กินตลอดจนชินแล้วคะเพื่อตัวน้อย

ขอบคุณที่แชร์ประสบการณ์นะค่ะ ขอให้น้องหายเร็วๆสุขภาพแข็งแรงนะค่ะ

สู้ๆนะคะแม่เป็นกำละงใจให้แม่กับน้องคะ ขอให้น้องหายในเร้ววันคะ

เป็นกำบังใจให้ค่ะแม่ อย่าโทษตัวเองนะคะ ขอให้น้องหายเร็วๆค่ะ

สู้ๆครับคนเก่ง ... ยาบำรุงเลือดกินเเล้วอึยาก แต่ก็ต้องกินนะ

VIP Member

สู้ๆนะคะตอนแรกเราก็ไม่กินเพราะมันเหม็นตอนนี้ฝืนกินเอา

เป็นกำลังใจให้คุณแม่สู้ๆคะ และขอให้น้องหายเร็วๆนะคะ

VIP Member

สู่ๆนะคะคุณแม่เดี๋ยวน้องก็หายค่ะเป็นกำลังใจให้นะคะ

ขอบคุณสำหรับประสบการณ์ค่ะคุณแม่ เป็นกำลังใจให้นะคะ

เป็นกำลังใจให้ค่ะ อย่าลืมดูแลสุขภาพตัวเองด้วยนะคะ