คุณแม่ตั้งครรภ์

ขอสอบถามแม่ๆหน่อยค่ะ ตอนนี้ตั้งครรภ์ได้ 39+3 แล้ว กำหนดคลอด 1 ก.ค. 65 แต่วันนี้ตื่นมาตอนเช้า มีน้ำไหลออกมาป่นเลือด และตอนไปอาบน้ำก็มีก้อนเลือดไหลออกมาด้วย อยากสอบว่า มันเป็นอะไรหรอค่ะ ใช่น้ำคร่ำแตกรึป่าว อันตรายมากมั้ยค่ะ พอดีท้องแรก ไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่ แล้วต้องไปหาหมอเลยมั้ย แต่ว่าไม่อาการเจ็บท้องเลยค่ะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ท้องแรกคะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

คุณแม่ตั้งครรภ์
16 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
Super Mum

แนะนำหาหมอนะคะ