6 ตอบกลับ

น่าจะแล้วแต่คนนะคะ บ้านนี้กำหนด15พฤศจิกายน ก็นัดผ่าเหมือนกัน เพราะท้องแรกผ่า ท้องนี้เลยต้องผ่าค่ะ

บ้านนี้กำหนด7พฤจิกาค่ะหมอบอกน่าจะได้ผ่าค่ะแม่มีภาวะความดันสูงถ้าคลอดเองอาจจะความดันสูงจนช็อคหมอบอกแบบนี้ค่ะ#ท้องแรก

แล้วแต่คนคะบ้านนี้กำหนดคลอด10พฤศจิกายนเหมือนกันหมอบอกคลอดเองได้เพราะน้องกลับหัวเตรียมคลอดแล้ว

ขอบคุนค่ะ🥰

ส่วนตัวคลอดเองได้นะคะ แต่ฝากพิเศษจะผ่าทำหมันค่ะ ไม่อยากเจ็บหลายที่😅

แม่ผ่าหรือคลอดเองคะ

แม่กี่วีคแล้วคะ 10พฤศจิกาเหมือนกันเลยค่ะ👶🏻🤍

บ้านนี้35+1แร้วจ้า

Super Mum

แล้วแต่คนค่ะแม่

Super Mum

✌️