5 ตอบกลับ

ถ้าน้องเป็นผญ. จะเริ่มเห็นชัดช่วง20วีค ถ้าผช.จะ16วีคค่ะ แต่ก็อยุ่ที่น้องด้วยนะคะ จะหันหลบไหมหรือหนีบไว้ไหม ของเราคอนเฟิมชัดเจนเลนคือตอนอายุครรภ์6เดือนค่ะ

ขอให้สมหวังนะคะ☺️👼🏻

บ้านนี้15วีค3วัน ลุงหมอบอกอาจจะเป็น ผู้ชาย แต่หมอ บอกว่า รออีกเดือนสองเดือนข้างหน้าจะชัดกว่านี้☺️ คุณพ่อบ้านนี้คือลุ้นมาก555

บ้านนี้เห็น โผล่มาตอน11week 4day หมอบอกแนวโน้มเป็นผู้ชาย ผลตรวจนิฟตี้ออกน้องก็เป็นผู้ชายงับ โชว์ป้าหมอตั้งแต่11weekเลย

ดีใจด้วยนะคะ🫶🥰

บ้านนี้หมอนัด 14 วีคค่ะ

Super Mum

บ้านนี้รู้ช่วง 20 วีคค่า

ถ้าเราให้คุณหมอชาวดูจะเห็นมั้ยคะ