47 ตอบกลับ

ถ้าใกล้คลอดแล้ว มันคือมูกเลือด เตรียมของรอคลอดได้เลยจ้า

VIP Member

เบลอภาพด้วยนะคะ กำลังกินโยเกิร์ตสตรอเบอร์รี่อยู่เลย😂

้เบลอภาพหน่อยก้อดีค่ะ​ อวสาน​อาหารมื้อเที่ยง​

VIP Member

เบลภาพหน่อยค่ะ ภาพไม่ได้น่าดูขนาดนั้น 🤮🤮🤮🤮🤮

อ่านกฏกันบ้างเถอะ ภาพแบบนี้ทำไมไม่เบลอภาพคะ

ช่วยเบลอภาพหน่อยนะเปิดแอปมาแทบจะอ้วก🤮🤮🤮🤮

ทุเรศอ้ะ หัดเบลอรูปบ้างค่ะ คุนแม่

เบลอรูปหน่อยนะ เลื่อนผ่านมาตกใจเลย

เบลอภาพนะคะแล้วแม่ควรไปหาหมอด่วนค่ะ

VIP Member

#เบลอภาพด้วยจ้า อันตรายค่ะ รีบไปหาหมิ