5 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ประจำเดือนมา26พฤษภาหายวันที่5มิถุนา แล้วก้ไม่มาเลยพอมาวันที่9กรกฏามีคล้ายเมนส์เป็นสีน้ำตาลไม่มีกลิ่นคาวของเลือดเป็นอยู่ประมาน2วันก้หายไปเลยพอลองตรวจขึ้นขีดเดียวค่ะ

หนูเองยังไม่ได้ไปเลยค่ะ. หนูรอดูวนรอบเดือนที่มาก่อนถ้าไม่มาค่อยไป🥲

ในส่วนตัวเรา หลังจากเลยวันประจำเดือนต้องมา ประมาณ7วัน เราตรวจก็ขึ้น2ขีดนะคะ ถ้าไงรออีก2-3วัน แบะตรวจดูอีกครั้งก็ได้ค่ะ ถ้าขึ้นขีดเดียวรองไปพบแพทย์ดูค่ะ...

ปจดรึป่าวค่ะ เราก้ขาด8วันแล่วก้เลือดออก2วัน ตรวจก่ขึ้นขีดเดียว

ต้องลองตรวจดูจ้า

ขอบคุณคะ 😔🙏🙏