3 ตอบกลับ

หาหมอค่ะ เราท้องแรกก็ชะล่าใจ เพราะมันเป็นสีน้ำตาลไม่ใช่เลือดสด หลังๆออกเยอะ จนเป็นเลือดสด เลือดนำ้ตาลเตือนมาแล้วยังไม่หยุดขับรถ ยังไม่ระวัง สุดท้ายน้องหลุดค่ะ ตอน 3 เดือน 🥲

คนท้องไม่ควรมีเลือดออกนะค่ะ ควรรีบไปหาหมอนะค่ะ ทางนี้ก็ท้องได้15วิค5วันแล้วเหมือนกัน แต่ของเราเป็นแค่ตกขาวไม่มีกลิ่นไม่คันหมอบอกปกติ

ตอนท้องไม่ควรมีเลือดออกค่ะ ทางที่ดีถ่ายรูปไว้แล้วรีบไปหาหมอก่อนค่ะ

ขอบคุณคะไปหาหมอมาแล้วหมอว่าอาจจะเป็นเลิอดล้างหน้าเด็ก หัวใจน้องยังเต้นปกติดีอยู่คะ