55 ตอบกลับ

สีผิวขึ้นอยู่กับพันธุกรรมจากแม่และพ่อค่ะ อาหารแค่ให้พลังงาน 🤣

Super Mum

สีผิวไม่เกี่ยวกับอาหารที่แม่ทานเข้าไปค่ะ ได้รับจากกรรมพันธุ์

5555555 ถ้ากินชาเย็นบ่อยๆ ลูกจะตัวส้มมั้ยคะ ไม่เกี่ยวเลยค่ะเเม่

คนผิวขาวต่อให้กินผงชาโคลเล่นตอนท้องยังไงก็ไม่ดำนะแม่

ไม่เกี่ยวแม่เรากินโอเลี้ยงทุกวัน​ เร่ออกมาขาวมาก

เกี่ยวกันด้วยหรอค่ะดำไม่ดำอยู่ที่กรรมพันธ์ุค่ะ

อยู่ที่กรรมพันธุ์พ่อแม่ ไม่เกี่ยวกับกินโกโก้ 😌

คุณแม่ตั้งสตินะคะ สีผิวเป็นไปตามกรรมพันธุ์ค่ะ

กรรมพันธุ์จ้า พ่อแม่ขาวลูกดำ ก็ไม่ใช่แล้วจ้า

ไม่ต้องกลัวดำหรอกค่ะ​ กลัวเบาหวานดีกว่า​ 😂