5 ตอบกลับ

บ้านนี้ประจำเดือนเดือนสิงหาไม่มาพอถึงเดือนกันยากำหนดมาวันที่26-27ก็ไม่มาตรวจก็ไม่ขึ้น2ขีด พอวันที่30กันยา มีเลือดออกแล้วก็มีอาการปวดท้องร่วมด้วย กลัวว่าถ้าน้องมาแล้ว จะหลุดอีก เพราะปีที่แล้วน้องเคยหลุดแต่ไม่ได้ไปหาหมอแล้วก็ไม่เคยไปขูดมดลูกค่ะ

VIP Member

เป็นเดือนก็มีค่ะ บ้านนี้บ้านเดือนก็ไม่มา เดือนถัดไปมาปกติค่ะ

VIP Member

แล้วแต่ฮอร์โมนของแต่ละคนคะ บ้านนี้เคยเคลื่อน3อาทิตย์คะ

VIP Member

แล้วแต่ฮอร์โมนของแต่ละคนค่ะ เราเคยนานสุดเกือบสามเดือน

บ้านนี้เคยเคลื่อนเกือบเดือน