แม่ๆบ้านไหนได้ของแล้วบ้างคะ บ้านนี้พึ่งได้เมื่อกี้เลยค่ะ

แม่บ้านไหนยังไม่ลงทะเบียน ลองไปลงกันดูนะคะ @Dnee thailand #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

แม่ๆบ้านไหนได้ของแล้วบ้างคะ บ้านนี้พึ่งได้เมื่อกี้เลยค่ะ
67 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ได้วันนี้คะ คนส่งโทรมาบอกว่ามีพัสดุ ยังกล้าๆกลัวๆไม่กล้ารับ งง ไม่ได้สั่งของอะไรสักหน่อย 555

พึ่งลงทะเบียนวันนี้ ได้ของประมานกี่วันนะค่ะ

3y ago

ลงทะเบียนใน line @D neethailand จ้า

ลงเพจที่แม่ชมเป็นพรีเซ็นเตอร์ได้เสียตังไหมค่ะ

3y ago

ถ้าขึ้นว่าลงทะเบียนฟรีก็ได้ฟรีค่ะแม่

ลงทะเบียนไปเมื่อวันที่24วันที่7ได้ของแล้ว

บ้านนี้ก็ได้ของกำนันให้น้องเหมือนกันค่ะ

Post reply image

พึ่งลงวันนี้ค่ะ รอลุ้นว่าจะได้มั้ย

พึ่งลงวันนี้เห็นจากกลุ่มแม่ๆเลย😄

VIP Member

บ้านนี้ก็พึ่งจะได้เหมือนกันจ้า

Post reply image

บ้านนี้โรงบาลเเจกค่ะได้ครบเลย

บ้านนี้พึ่งลงทะเบียน​วันนี้คะ