26 ตอบกลับ

ยินดีด้วยนะค้ะแม่ น้องหน้ารักมากค้ะอยากแตกบ้างจังกำหนดคลอด 23 เมษาค้ะมีปวดท้องท้องแข็งบ่อยค้ะแต่น้องไม่ยอมออกเรย

อ้อค้ะ ของแม่จะ38แล้วค้ะมีอาการทุกอย่างมีอาการทุกวันค้ะแต่ไม่ยอมออกเรย

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ ของหนูกำหนดคลอดวันที่8เมษาเหมือนกันค่ะ คลอดจริงวันที่2เมษา

คลอดจริง5เมษาเหมือนกันคะ แต่กำหนดคลอด11เมษาคะ ผู้หญิงคะ แตก02:23 คลอดธรรมชาติ น.น3,160ก

เจ้าหนู😍

กำหนด8เหมือนกัน อยากแตกบ้างแล้วว น้องน่ารักน่าชังมาก ยินดีด้วยนะคะ

เจ็บเตือนค่ะ แต่คุณหมอไม่ได้กระตุ้นอะไร ให้กลับบ้านรอดูเพิ่มเติม

อยากแตกบ้างค่ะ กำหนดคลอด9เมษาเงียบยุเลยจ้า

โดนกระตุ้นปากมดลูกยังคะแม่ ทางนี้ได้กระตุ้นวันที่ 3 เจ็บท้องวันที่ 4 เลยค่ะ

บ้านนี่ปากมดลูกเปิด3.50เชนยังไม่ออกเรยคะกำหนดคลอด7เมษา

อีกนิดเดียวค่ะแม่

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้7 เม.ย ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ แข็งแรงทั้งแม่และลูกค่าาา♥️

ยินดีด้วยนะคะ น่ารักน่าชังจังเลยลูก

ขอบคุณนะคะที่เอ็นดูตัวเล็ก🥰

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ บ้านนี้10เมษา