76 ตอบกลับ

นัดคลอด11ตุลาค่ะตอนนี้17+4วีคแร้วค่ะหายแพ้ท้องหิวตลอดเรยค่ะ

17 w นน.ขึ้นมา3โลค่ะ ภายในเดือนเดียว 😅 3 เดือนแรกไม่ขึ้นเลยค่ะ

บ้านนี้24ตุลาค่ะ น้ำหนักขึ้นมา2กก. ท้องออกนิดๆชัดแล้วค่ะ☺

บ้านนี้กำหนดคลอด 25 ตุลาคมค่ะ ท้องยังไม่ออกเลยจ้าาา☺️✨

กำหนดคลอด22ตุลาน้ำหนักขึ้น3โลกว่าๆ ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ

VIP Member

18+5 week ค่าา ยังไม่ดิ้นเลย แค่ตอดๆ กำหนดคลอด 3 ตุลาค่ะ 🥰

19+4 วีค นน.แม่ลงไป 10 กิโล หมอบอกว่า นน.ลงไปอยู่ที่ลูก

ตุลาเหมือนกันเลยค่ะ 15สัปดาห์ แต่ท้องไม่ออกเลยคะ

บ้านนี้ 15+3 w แม่น่ำหนักเท่าเดิมค่ะ รอซาวด์ วันที่ 11

กำหนดคลอด27 ต.ค. ท้องใหญ่มากเหมือน6 เดือนเลยค่ะ