6 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะแม่ เหมือนตกขาวแต่เป็นสีเขียวอ่อน ไม่แน่ว่าเป็นเพราะกินผักกาดดองไหม แต่ไม่คัน 37week

เคยปรึกษาหมอแล้วว่าไม่เป็นไร เราก็งง

วันเดียาวกันเลยทางนี้เงียบไม่ มีีวี่แววนำ้เดินหรือตกขาวอะไรเลย

หมอนัดที่14ค่ะ ขอให้น้องแข็งแรงคลอดง่ายนะค่ะ

VIP Member

ไป รพดีกว่านะคะ เผื่อน้ำคล่ำติดเชื้อ อันตราย มากเลยค่ะ

จ้า ขอบคุณค่ะ

แนะนำโทรสอบถามหมอนะค่ะ เพราะสีผิดปกติค่ะ

ขอบคุณค่ะ

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ เงียบมาก😂

เงียบเหมือนกันค่ะ อยากเจอน้องมากเลย

ติดเชื้อหรือป่าวคะคุณเเม่

ไม่แน่ใจค่ะ ถ้ากินนมถั่วเหลืองจะเป็นค่ะแต่ไม่คันไม่มีอาการอะไรร่วมด้วย เมื่อเดือนที่แล้วปรึกษาหมอบอกว่าปกติเป็นอาหารที่เราทาน