ถุงมือ ผ้าห่อตัวเด็กอ่อน

ขอถามแม่ๆหน่อยค่ะ เวลาแม่ๆซื้อพวกของใช้เด็กอ่อนแม่ๆหาซื้อที่ไหนกันค่ะ ตอนนี้ที่ต้องการคือ ถุงมือ กับ ผ้าห่อตัวค่ะ มีใครอยากส่งต่อไหมค่ะ

13 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

ถุงมือเราซื้อที่ shopee ร้านนี้ค่ะ โหลละ 99 บาท ชอบตรงใช้กับเด็กอ่อนได้ดี เคยซื้อก่อนหน้านี้แบบลายการ์ตูนมา ใส่แล้วหลุดตลอด ส่วนผ้ามัสลิน หรือผ้า สาลูสำหรับห่อตัวซื้อจากใน facebook ค่ะ มีหลายร้านมากหลายราคาลองเปรียบเทียบดูค่ะ

Post reply image

มีทั้งถุงมือและผ้าห่อตัวเลยค่ะ สนใจทักไลน์มานะคะ ไอดี psnt. (มีจุดด้วยนะคะ) ซื้อมาใช้อยู่ 1-2 ครั้ง ส่งต่อถูกๆ จะนำเงินมาซื้อของใช้ต่อเหมือนกันค่ะ

Super Mum

บ้านนี้ซื้อที่ห้างสรรพสินค้าค่ะ เพราะชอบดูและสัมผัสเนื้อผ้าเองก่อนซื้อ 😅

VIP Member

โลตัสก้มีนะค้ะแม่ บางที่จะมีชอปของใช้เด็กในบริเวณพื้นที่โลตัสค่ะ

ร้านdektoy ของเยอะอยู่ ไม่ก้อไปงาน เบบี้ค่ะ ที่บางนา เริ่ม 9 กรกฎานี้

ช้อปปี้ค่ะ ของถูกไม่ต้องไปเดิน ให้ปวดขาค่ะ

VIP Member

กลุ่มนี้เลยค่ะ มีทั้งมือ1มือสองราคาถูก

Post reply image

90% สั่งใน shopee ค่ะ คุณภาพ ok เลย

ช้อปออนไลน์ค่ะสะดวกดี

VIP Member

แอพ Shopee สั่งออนไลน์ค่ะ