ตกขาว

ขอถามแม่ๆบ้านอื่นหน่อยค่ะ ตอนนี้ท้องได้ 22 week แล้วมีตกขาวออกเหลืองๆไม่คันไม่รู้สึกอะไรเลยตั้งแต่เข้า 5 เดือนน้องก็ดิ้นปกติอย่างงี้ไม่เป็นอันตรายอะไรใช่ไหมคะ #มีรูปให้ดูด้วยค่ะ

5 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ไปหาหมอเลยจ้าแม่ เราพึ่งไปจ้า หมอตรวจภายในและให้ยาเนบมา

5y ago

พรุ่งนี้จะไปค่ะแม่ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ

หาหมอดีกว่านะคะ ระวังจะติดเชื้อเอา

5y ago

แต่ก็แอบกังวลใจน่ะค่ะ

ไม่ดีค่ะ ไปหาหมอนะคะ

5y ago

ขอบคุณค่ะแม่ พรุ่งนี้จะไปค่ะ

หมอว่าไงบ้างคะ

5y ago

แต่แม่ว่ามันเหลืองไป เลยกังวลค่ะ

รูปตกขาวค่ะ

Post reply image
5y ago

ไปหาหมอมาเมื่อวานค่ะ บอกปกติดีให้ยามาเหน็บเหมือนกัน โล่งอกเลยค่ะ 😍