19 ตอบกลับ

VIP Member

แรกเกิดเราใช้ดีนี่ออแกนิคสีเขียวก่อนกลัวลูกแพ้ หอมแต่หอมไม่นานเท่าไหร่ สัก4เดือนเปลี่ยนกลิ่นเรื่อยๆส่วนตัวชอบสีฟ้าม่วง

ขอบคุณนะคะ

ดีนี่ออแกนิกเขียวทั้งซักทั้งปรับผ้านุ่มเลยค่ะ ตอนนี้แม่หลงกลิ่นลูกมากกก

ขอบคุณนะแม่

ดีนี่สีชมพูค่ะ คนพี่ก็ใช้ พอคนน้องก็กลับมาใช้อีก หอมละมุ่นดีค่ะ

ดีนี่ออร์แกนิคสีเขียวค่ะ เหมาะกับเด็กแรกเกิด ไม่แพ้ หอมนานค่ะ

ขอบคุณที่แนะนำนะแม่

บ้านนี้ใช้เบบี้มายสีชมพูค่ะ หมออ่อนๆชอบมากๆเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ🙏

บ้านนี้ใช้ดีนี่ค่ะ ซักผ้าเตรียมคลอดของลูก

🙏ขอบคุณนะแม่

บ้านนี้ใช้อองฟองต์ กลิ่นหอมติดผ้านานค่ะ

ดีนี่สีม่วงตัวนี้คือหอมมาก

ดีนี่สีม่วงค่ะหอมติดทนมาก

บ้านนี้ใช้ดีนี่สีชมพูค่ะ

ขอบคุณค่ะ🙏แม่