82 ตอบกลับ

ไม่จริงจ้า ตอนท้องแรกเราก็ชอบกินของหวานมากค่ะ น้ำอัดลม ช็อคโกแลต ต้องมีติดตัวตลอด แต่ออกมาเป็น ผช จ้า

ท้องแรกชอบของเปรี้ยวได้ผุ้ญท้อง2ชอบของหวานได้ผุ้ชายไม่รุ้เกี่ยวกันมั้ยนะแต่เราแพ้แบบนี้จิงๆค่ะ

จริงจ้า แต่ก่อนก้อไม่เชื่อคะพอท้องสองชอบกินหวานได้ผู้หญิงคะ กินทุกวันจนเปนเบาหวานตอนท้องเลยคะ

บ้านนี้ตอน3เดือนแรกไม่กินเลยของหวาน แต่พอท้องเริ่มออก กินของหวานทุกวันเลยจ้า ได้ลูกสาวคะแม่

เขาบอกว่า ถ้าอยากกินของหวานจะได้ผู้ชาย ถ้าของเปรี้ยวจะได้ผู้หญิงนะคะ แต่ก็ไม่แน่เสมอไปค่ะ

เราท้องผู้ชายค่ะ เราชอบกินชาไข่มุก โกโก้ ไอติม ขนมหวานมากค่ะ ก่อนท้องไม่อยากกินขนาดนี้

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-54880)

โอ้ววว ระมัดระวังเรื่องเบาหวานระหว่างตั้งครรภ์ด้วยนะคะ ทานได้แต่น้อยๆน้าาา

VIP Member

ไม่เกี่ยวคะตอนท้องลูกชายกินแต่ช็อคโกแลตโกโก้ชาไข่มุกไม่เห็นได้ลูกสาวเลย😂

VIP Member

ไม่จริงคะบ้านนี้ก็ชอบทานคะ เคปบ้าง ทองหยิบทองหยด ฝอยทอง น้ำหวาน ได้ผู้ชายคะ