27 ตอบกลับ

VIP Member

ปกติค่ะ ของเราขึ้น 5-6โลเองตอนตั้งครรภ์ นน.ลงลูกหมดไม่ต้องกัลวลค่ะ เดี๋ยวก็ขึ้น

ไม่ผิดจ้า ตอน2เดือนถึง4เดือนเร่ก็ลด ตอนนี้5เดือนเริ่มขึ้นแล้วจ้า

ของเราขึ้นมาตอน5เดือน ขึ้นมา3โลตอนนี้7เดือนขึ้นมา7โลแล้วค่ะ

ของเรามาขึ้นตอน 5 เดือนขึ้นมา 1 โล ตอนนี้ 8 เดือนขึ้นมา 7 โลค่ะ

เราสี่เดือนน้ำหนักขึ้นๆลงๆค่ะ ตั้งแต่ฝากจนตอนนี้เดือน

ไม่จ้าบ้านนี้ขึ้นตอน5เดือนครึ่งเเพ้ท้องหนักมากก

เราแพ้ท้องลงไป3 โลเลยค่ะ เริ่มขึ้นช่วงเดือนที่ 4

VIP Member

ปกติ​คะ​ บ้าน​นี้​น้ำหนัก​ขึ้น​ตอน5เดือน​คะ

3เดือนเหมือนกันค่ะ น้ำหนักไม่ขึ้นเลย

VIP Member

บ้านนี้พึ่งขึ้นตอน4เดือนกว่าๆเองค่ะ