33 ตอบกลับ

บ้านนี้ปวดค่ะตอนนี้ 4 เดือนกว่าเเล้ว ปวดมากนั่งนานก็ไม่ได้ นอนนานก็ไม่ดี นอนหงายไม่ได้เลย ได้แต่นอนตะเเคงอย่างเดียว หลังปวดมาก เอนตัวนอน หรือ ยันตัวลุกนั่งทีนี่แทบจะขนาดใจปวดร้าวไปหมด ถึงจะปวดเมื่อยแค่ไหนก็มีความสุขค่ะ 😊😊

VIP Member

ปวดคะ นั่งนาน ยืนนานก็ปวดคะ พอกลับบ้านสามีจะเอากระเป๋าน้ำร้อนมาประคบและนวดเบาๆ ให้คะ ส่วนถ้าอยู่ที่ทำงานจะเปลี่ยนอิริยาบถบ่อยๆ คะ

ปวดมากกกก ท้องก็เพิ่ง4เดือนเอง แต่ขยับทีดังกร้อบ ดังแกร้บ ปวดร้าวลงขาซ้าย แต่ตอนนี่ดีขึ้นมานิดนึง มีใครปวดขนาดนี้ไหมคะ

VIP Member

บ้านนี้ก็ปวดค่ะ ปวดร้าวตรงกลางหลัง ตั้งแต่ก่อนรู้ว่าท้อง ตอนนี้15วิคแล้วยังไม่หายเลยค่ะ

ตอนนี้16วีคแล้วปวดทั้งหลัง ท้องน้อย มึนหัวบ่อยๆ เพลีย เหนื่อยง่าย เดินต่วมเตี้ยมแล้วค่ะ

ช่วง3เดือนแรกบ้านนี้ก็เป็นค่ะ เหนื่อยเพลียไม่อยากทำอะไร เด่วก็ดีขึ้นค่ะแม่ส๊ๆน๊าา

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-49872)

บ้านนี้ตอนนี้14w4d ปวดหลัง เหนื่อยง่าย เจ็บท้องน้อยด้วยค่ะ

ปวดค่ะ มีอาการหน่วงท้องด้วยค่ะ ของเรา 12สัปดาห์คะ

VIP Member

บ้านนี้10w เริ่มปวดท้องน้อย ปวดหลัง และง่วงบ่อยๆด้วยค่ะ

สู้ๆค่ะคุณแม่✌🏻 บ้านนี้ก็ง่วงแต่ต้องทำงานเหมือนกันค่ะ😂