128 ตอบกลับ

VIP Member

18 กันยา...ท้องไม่ค่อยออกมีแต่คนทักว่าไม่ท้องค่ะ

บ้านนี้....13 กันยาค่ะ ท้องแรก..แต่ท้องใหญ๋มากค่ะ

บ้านนี่ กำหนด7กันยา ท้องเล็กมากแถมขนเยอะมาก

ท้องออกไวมากค่ะแม่ สุขภาพร่างกายแข็งแรงๆนะคะ

ขอบคุณค่ะ 😊

5กันยาค่ะ17สัปดาห์5วัน รุ้สึกดิ้นบางครั้งน่ะ

ท้องใหญ่มากๆค่ะคุณแม่ ท้องแฝดหรือป่าวคะ

VIP Member

25 กันยา เริ่มป่องๆออกมาแล้วค่ะ ท้องแรกค่ะ

16w เท่ากันเลย แต่ของเรากำหนดคลอด 28 กันยายน

บ้านนี้12กันยาเหมือนกันค่ะ ท้องเล็กมากๆ

บ้านนี้13กันยาจ้า​ ท้องแรกท้องไม่ออกเลย