95 ตอบกลับ

2 ก.ค. ค่าา ดิ้นเก่งมากค่า ชอบฟังเพลงด้วย

20 วีคค่ะ ทางนี้ออกกำลังกายก่อนท้องค่ะเลยมีกล้ามท้อง ไม่รู้เกี่ยวป่าวว

𝟭𝟳กรกฎา ดิ้นหนักมากค่ะ😂 ดิ้นแรงมาก

บ้านนี้เริ่มตอดบ่อยแล้วค่ะ 14กรกฎา

เริ่มตอดๆเหมือนกันค่ะ

23 ก.ค จ้า ดิ้นเก่งมากตอนกลางคืนจ้า

7/ก.ค จ้า ตอดบ่อยแร้วค่ะ ผู้ชายค่ะ👶

26ก.คบางทีก็ดิ้นบางทีก็แค่ตอดๆค่ะ

10 ก.ค ดุ๊กดิ๊กๆ แล้วค่ะ ท้อง 2 จร้าา

8 ก.ค. จ้าท้อง2 น้องดิ้นแล้วค่ะ

VIP Member

20w. กำหนดคลอด 6ก.ค ยังไม่ดิ้นเรยคะ

23ก.ค.ค่ะ..ยังไม่รุ้สึกว่าดิ้นเลย