81 ตอบกลับ

แม่ๆช่วยดูหน่อย เราโพสแล้วแต่ไม่มีคนเม้นเลย ฝั่งซ้ายน้อง30w ขวาพี่ชาย หน้าเหมือนกันไหมค่ะ แม่ว่ามีความคล้ายกันมาก 😊

ซาวน์ตอน 25 wเหมือนกันจ้า ตอนนี้ 29 wแล้ว เดี๋ยวขอหมอซาวน์ 4 มิติอีกรอบ น่าจะชัดขึ้น

ตอนนี้คลอดน้องได้ 2 เดือน กว่าแล้วค่ะ ออกมาสำเนาถูกต้องตามรูปเลยค่ะ

ถ้าอัลตราซาว4มิติค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่หรือคะเเม่

บ้านนี้ไม่ยอมให้เห็นหน้าเลยค่ะ ซาวด์ตอน 31 week

ซาวด์4มิติมีแบบนี้เราต้องขอให้หมอซาวให้หรอคะ

ใช่คะ2พันบาท

VIP Member

ซาวด์ตอนอายุครรภ์ 30+6 ค่ะ และหวยก็ออก 06 อิอิ

น้อยใจ เหมือนพ่อไปหมด🤣🤣💕 30+3 แล้วคับ

VIP Member

ซาวด์ตอน29+6 ค่ะ ปัจจุบัน 33+2☺️ กดที่ภาพ👇🏻

25w5d น้องเอามือปิดหน้า ตอนนี้ 30w1d แล้วค่ะ