818 ตอบกลับ

แตกยับเลยค่ะ24วิก ลูกแฝด ผู้หญิงทั้งคู้

บ้านนี้ 24+5 ค้าาา น้องเป็น ผญ สำหรับอีแม่น้องดิ้นแรงมากแต่อรพ่อจับทีไรอีพ่อบอกไม่รู้สึกสักที

24สัปดาห์​พอดีเลยคร้า..เริ่มดิ้นเก่งและเสมือน​ลูกว่ายน้ำอยู่​ในท้องดิ้นรอบท้องเลยคร้า❤️🧸

24 w แล้ว ท้องดูเล็กมัยค่ะแม่ๆ น้องเตะเก่งมากค่ะ อยากดูท้องแม่ๆ ทีมตุลา มาอวดกันหน่อยนะค่ะ🥰

28wดิ้นเก่งมากไม่ได้หลับได้นอนเลยค่ะเเต่เเม่มีความสุขมากท้อง2ค่ะท้องไม่มีเเตกเลย

24w2dท้องแรกค่ะผู้หญิงน้ำหนักน้องปกติตาใเกณฑ์แต่น้ำหนักแม่ขึ้นมาแค่2โลเองค่ะ👶😁✌🤰

24w น้องผช ค่ะ ดิ้นเก่งมาก เริ่มมีอาการท้องปั้นแล้ว มีแม่ๆคนไหนเป็นเหมือนกันบ้างคะ

แม่ๆ24วีค ลูกดิ้นฝั่ง ซ้ายหรือขวามากกว่ากันค่ะ แม่บ้านนี้ดิ้นทางซ้ายเยอะสุดค่ะ

ท้องสองชายค่ะ ชายสองแล้ว

24 วิคเหมือนกันค่ะ. ดิ้นดีมากรู้สึกได้เลยบางครั้งถึงกับสะดุ้งเลยเพราะดิ้นแรงมาก

ดิ้นเก่งมากๆค่ะเรียกก็ตอบสนองเสียง กลางคืนต้องลุกดื่มดมไม่งั้นไม่ยอมหยุดค่ะ😄