405 ตอบกลับ

14w2d...มีแต่คนบอกว่าท้องสาวท้องแรกทำไมใหญ่จัง

4เดือนค่ะ ไม่แน่ใจว่าเล็กไปมั้ย ท้องแรกค่ะ

ของเรา4เดือนยังเป็นพุงอยู่เลยจ้า😆

18wจ้า ท้องไม่ค่อยออกแต่น้ำหนักขึ้น5โลแล้ว

4เดือนคร่าท้องออกไวคะแต่ลุกยังม่ดิ้นเรย

17w4dค่ะตอนนั่งกับตอนนอนทิองต่างกันมาก

4ด.ค่ะ แต่ใส่ชุดกางเกง ก็มองไม่ออกค่ะ

มีแต่คนทักว่าท้องใหญ่😂น้ำหนักขึ้นมา5โล

ขอบคุนค่ะ

15w5dคะมีแต่พุงนะคะ55555555คุณหมอบอกท้องหนา

เหมือนกันเลยค่ะ ยังแอบคิดว่าตัวเองท้องหรืออ้วนกันน่😅😅😅

4เดือนจะ5เดือน😂 น้ำหนักขึ้นมาเกือบ10โล💜