61 ตอบกลับ

33+5 แล้วค่ะ อึดอัดอุ้ยอ้ายไม่ไหวแล้ว นั่งนอนก็ไม่สะดวกสักท่าเลย

VIP Member

32 วีคค่ะ ถ่ายสดๆ ภาพมืดนิดนึงนะคะ พอดีขี้เกียจลุกไปเปิดไฟ😂😅

VIP Member

35+1 บ้านนี้กำหนดคลอด 6 มกราคมจ้า ท้องเล็กๆแต่เริ่มแตกลายแล้ว

ตอนนี้ได้ 35สัปดาห์5วัน แล้วจ้า บ้านนี้กำหนด 17 มกราคม 2565 จ้า 😊

32weekแล้วจ้า ท้องใหญ่มาก จะเดินไม่ใหวแล้ว

กินข้าวบ่อยเลยค่ะ หิวตลอด แต่ส่วนมากจะกินนมเยอะ ชอบกินนมวันล่2-3กล่องเลยค่ะ

ตอนนี้ได้ 34 วีคแล้วค่ะกำหนดคลอดเดือน 2 วันที่ 6 ค่ะ

32วีคค่ะ ใหญ่มากๆ แน่ไปหมดแล้วค่ะตอนนี้

บ้านนี้37w แล้วค่ะ ท้องใหญ่มาก เดินไม่ไหวแล้ว

35 w ค่ะ อึดอัดมาก แม่น้ำหนักขึ้นมาแค่ 2 โล เอง

TapFluencer

34 วีค แต่ท้องยังเล็กอยู่ แม่กังวลมากเลย