128 ตอบกลับ

VIP Member

แอลกอฮอล์หาไม่ค่อยได้ค่ะ ตัดไป ส่วนมากเป็นของใช้ลูกแต่หมดไม่มากค่ะเพราะกินนมแม่ซื้อแค่นิดๆหน่อยๆ ช้อปปิ้งทั่วไปไม่ค่อยละคะ เก็บตังไว้ยามฉุกเฉินในสถานการณ์นี้

ค่าจัดวันเกิดลูกสาวค่ะคนพี่ หมดเยอะมากน้องขอแม่ว่าปีนี้ขอนะแม่ปีหน้าหนูก็มีน้องแล้วแม่คงจัดให้หนูแบบนี้อีกไม่ได้555

หน้ากากอนามัย กับเจลล้างมือคะ ซื้อไว้ตั้งแต่ช่วงต้นเดือนเพราะกลัวติดเชื้อคะ

ค่านมกับแพมเพิสค่ะ อย่างอื่นไม่ได้ซื้อเลย กักตัว เลี้ยงลูกอยู่บ้านมาเกือบ 2เดือนละ

เพิ่งท้อง เห่อมาก เปลี่ยนเครื่องสำอาง ครีม สบู่แชมพู ซื้อนมบำรุง หมดไปเยอะมากกกกก

VIP Member

นม แพมเพิส เจลล้างมือ ทิชชู่เปียก และของกินของใช้ลูกต่างๆค่ะ เพราะซื้อตุน

VIP Member

ซื้อของเตรียมคลอด ตรวจเลือดรอบ2ตรวจเบาหวานซาว4มิติ จ้า หมดไป4หลักยุนะ😂😂😂

VIP Member

แพมเพิสกับเสื้อผ้าลูก ไม่เสีนค่านมเพราะกินนมแม่ นมแม่ดีที่สุดนะคะ

แอลกอฮอล์ เจลล้างมือ หน้ากาก ของใช้ลูก ของใช้ส่วนตัว

VIP Member

เจอแค่ค่าหน่ากากก็ปาไปหลายแล้วค่ะ เฮ้อ... เหนื่อย