10 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ตรวจค่ะ ผลออกเร็วมาก1สัปดาห์เองโครโมโซมปกติ คนที่สองได้ลูกชายสมใจอยากค่ะ พร้อมปิดอู่อย่างสบายใจ

1 สัปดาห์ รวมเสาร์อาทิตย์มั้ยคะ หรือนับเฉพาะวันทำการ

ยินดีด้วยนะคะ😁บ้านนี้เรียบร้อยแล้วเหมือนกันค่ะ ได้ลูกสาวสมใจ💗

ยินดีด้วยนะคพ

ยินดีด้วยนะคะ ของเค้าตรวจวันที่ 16 ธันวาคม ตอนนี้กำลังรอผลค่ะ

บ้านนี้ตรวจเรียบร้อยแล้วจ้า ทีมลูกชายเหมือนกันจ้า 🥰🥰

ยินด้วยนะคะ

บ้านนี้ผลออกวันนี้คุณหมอโทรมาบอกว่าปกติได้ลูกสาวค่ะ

ขอบคุณค่ะ

บ้านนี้ก็ตรวจเรียบร้อยแล้วจ้า ได้ลูกชายสมใจเลย 😁

ค่าตรวจเท่าไหร่คะ ตรวจได้ไม่เกินกี่สัปดาห์คะ

ของแม่13,900จร้า

คุณแม่รอผลนานมั้ยคะหลังจากตรวจ

ของแม่5วันจร้า

ตรวจไปมื้อวานค่ะรอผลค่ะ

ลูกชายเหมือนกันเลยค่า