43 ตอบกลับ

ไม่ได้รอค่ะหมั้นปุ๊บทำงานได้2-3เดือนมาเลยค่ะ ตอนนี้7เดือนแล้วค่ะ

ปล่อยมาปีกว่าค่ะ อยากมีจนถอดใจ พอไม่สนใจเดือนเดียวมาเลยค่ะ🥰

บ้านนี้ไม่ได้รออะไรเลยค่ะ ไม่คิดว่าน้องจะมาตอนนี้26+1แล้วค่ะ

เราหลังแต่งงาน 5 เดือนก็ติดเลยค่ะ ยินดีกับคุณแม่ด้วยนะคะ💕

ยินดีด้วยนะคะ 🎉🎉 บ้านนี้รอมา4ปี ค่ะ ตอนนี้น้อง 23วันค่ะ

เราปล่อยมา 1 ปี รอปีเดียวก็เป็นบ้าแล้วค่ะ 55555 ตอนนี้8wk

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้หลังแต่ง 2 เดือนตรวจเจอเลยค่ะ

รอมา9ปีค่ะตอนนี้ท้องได้8เดือนแล้วค่ะ

ของเรา 10 ปีค่ะ ตอนนี้ได้ 25 วีคแล้ว ☺️

8 ปีค่ะกว่าจะมา ตอนนี้ 37+4 วีคละค่ะ