43 ตอบกลับ

ท้องแรก มาแบบไม่ทันตั้งตัวค่ะ ติดง่ายมาก ตอนนั้นอายุ27 ท้องนี้พร้อมตอน34ปล่อยมานานราว9เดือน เริ่มคุยกะแฟนว่าจะไปทำIUIละ รอครบปีก่อน น้องก็มาค่ะ สงสัยกลัวแม่เสียตัง

บ้านนี้ไม่ได้รอค่ะ แต่งปุ๊บอาทิตย์ต่อมาท้องปั๊บเลยค่ะ ตอนแรกไปหาหมอมาหมอบอกเป็นถุงน้ำรังไข่ท้องยาก ไอ้เราก็ตกใจท้องได้งัยว่ะ 555 ตอนนี้คลอดได้1เดือนแล้วค่ะ

8 ปีค่ะ iui 4 รอบไม่ติด ได้คิว ivf แต่ป่วย เลยร้องเพลงรอมาเรื่อยไป จะไป ivf อีกรอบกลางปีนี้ แต่น้องมาเองก่อนตอนนี้ 22 วีคค่ะ

ของเราตั้งแต่แรกเริ่มคบไม่เคยป้องกัน..ตอนนี้อยู่ด้วยกันมา6ปี พึ่งมีน้อง ตอนนี้น้องออกมาได้16วันแล้วค่ะ

4ปีกว่าคะกว่าจะมีคนที่2ได้ เกือบถอดใจแล้ว ไม่คิดว่าจะมีคนที่2 ยากขนาดนี้ ตอนนี้15สัปดาห์แล้วคะ

ปล่อยปุ๊ปติดปั๊ปเลยค่ะ 1 เดือนตรวจ ชัดเลยค่ะ 2 ขีด ดีใจมากกก ไม่คิดว่าเค้าจะมาเร็วขนาดนี้

รอ3-4ปีพยายามทุกวิธีทาง พอเลิกหวังจะไปทำ iui ติดมาแบบฟรุ๊กๆเลย สงสัยต้องให้ชื่อน้อง ฟรุ๊ก

ของเราก็รอมาเกือบ2ปีเหมือนกันค่ะตอนนี้ ได้5สัปดาห์แล้ว ตื่นเจ้นและดีใจสุดๆเลยค่ะ

เกือบ5ปี ตอนนี้น้อง5 เดือนแล้วจ้า พี่สะใภ้13ปี ตอนนี้น้องยังไม่ถึงเดือน😍

บ้านนี้รอแค่1ปี พ่อเขาอยากได้ลูกมากๆ ตอนนี้18wแล้วค่ะ ยังไม่รู้เพศ💞🤰