61 ตอบกลับ

บ้านนี้พอรู้เพศน้อง ประมาณ5เดือน ก้อซื้อของเตรียมไว้รอน้องเเล้วค่ะ 😊😊

ซื้อเลยค่ะบ้านนี้4เดือนก็ซื้อแล้วจนตอนนี้8เดือนก็ยังเอฟไม่หยุดเลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้อยากซื้อของเตรียมไว้ค่ะ แต่โดนทางบ้านห้ามสั่งซื้อเด็ดขาด

ของเราซื้อก่อนรู้เพศอีกค่ะ หลังจากรู้เพศแม่ก็กระหน่ำซื้อเลยค่ะ

ค่อยๆซื้อทีล่ะนิดค่ะตามงบ ถ้าไปซื้อใกล้คลอดทีเดียวหมดเยอะนะคะ

ตอนนี้ 33 สัปดาห์แล้วค่ะ. อยากซื้อเหมือนกันแต่ที่บ้านไม่เห็นด้วย

บ้านนี้ทะยอยซื้อตั้งแต่5เดือน ตอนนี้คลอดแล้ว ไม่เห็นเป็นไรเลย

บ้านนี้ทยอยซื้อตอน28w เริ่มซักตอน34wยังจะไม่ไหวเลย แม่คิดเอาค่ะ

บ้านนี้ทยอยซื้อตั้งแต่ 4 เดือน ปัจจุบัน 7 เดือนยังไม่ครบเลยค่ะ

บ้านนี้16w 2 มีคนเอาขอบมาให้ค่ะ ยังไม่ได้เตรียมไรเลยค่ะ รอยาวๆ