รบกวนช่วยแนะนำหมอฝากครรภ์เก่งๆ หรือเป็นหมอ MFM รพ.ในกรุงเทพ หรือ นนทบุรี ให้หน่อยค่ะ

1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

เราอายุ 41 ปี ท้องแรกค่ะ ฝากกับคุณหมออดิศร อักษรภูษิตพงศ์ รพ.พญาไท3 เป็นคุณหมอผู้เชี่ยวชาญ MFM ค่ะ คุณแม่โทรสอบถามแผนกสูติฯ ของรพ.ที่คุณแม่จะฝากครรภ์ก็ได้ค่ะ ว่ามีคุณหมอท่านไหนเป็นหมอ MFM อ้อ!!! มีคลินิค คุณหมอผู้หญิงชื่อคุณหมอศศิวรรณ อยู่แถวสวนผัก ตลิ่งชัน เป็นคุณหมอ MFM จากศิริราช รุ่นน้องคุณหมออดิศรค่ะ

อ่านเพิ่มเติม
Post reply image
3y ago

ตรวจได้ตั้งแต่อายุครรภ์เท่าไหร่คะ