50 ตอบกลับ

1 ปีค่ะ เลยกินโฟลิก กินครบ 3 เดือนน้องมาเลยจ้า☺️ สู้ๆน้าา✌🏻

หาซื้อได้ที่ไหนคะตามร้านขายยามีหรือเปล่าคะ

รออีกนิดค่ะเดี่ยวน้องก็มา บ้านนี้ปล่อย1ปีค่ะค่อยท้อง

บ้านนี้ 4ปีค่ะ เเต่พ่อของลูกปล่อย8เดือนก้ท้องเเร้ว

VIP Member

นับวันไข่ตกค่ะ มีxทุกวันเชื้ออาจไม่แข็งแรงพอค่ะ

เราปล่อย 3 เดือนค่ะ ใช้ปฏิทินนับวันไข่ตกด้วยจร้า

บ้านนี้ปล่อยมา9ปีพึ่งมาค่ะตอนนี้27+4แล้วค่ะ

Super Mum

บ้านนี้ท้องแรก 3 เดือนค่ะ ท้องสอง 2 เดือนค่ะ

2เดือนค่ะ​ กินโฟลิคเตรียมไว้ด้วยนะคะ

4ปีแล้วยังไม่มาเลย ต้องทำอย่างไร?

บ้านนี้ยุกะพ่อเดือนเดียวท้องเลยจ้า