28 ตอบกลับ

ถ้าประจำเดือนไม่เคยมาเลย หากกำลังตั้งครรภ์จะทราบอายุครรภ์ได้ยังไงคะ

ของบ้านนี้5เดือน น้ำหนักแม่แค่42.5กก.เองคะ แต่อุ่นใจที่น้องดิ้นอยู่ตลอด.👶🏻

ท้องเราเล็กกว่านี้อีก 5 เดือน เหมือนกัน แต่อุ่นใจที่ลูกดิ้นอยู่

5เดือนออกแค่นี้เองค่ะ น้ำหนักก่อนท้อง54ตอนนี้ก็54เท่าเดิม แอบกังวล😂

5เดือนเท่ากันเลยคะ ท้องเล็กเหมือนกัน ใส่เสื้อยืดดูไม่ออกเลย

เหมือนกันค่ะท้องแรกไม่ค่อยโตมากค่ะแต่หนักน้ำ50กว่าแล้วค่ะ

ตอนท้อง 5 เดือนค่ะ แม่ก็ตัวเล็กเหมือนกัน นน.37 สูง147 เองค่ะ😊

บ้านนี้ท้อง7เดือนน้ำหนัก42เองค่ะ

VIP Member

4เดือนกว่า หนัก44ค่ะ เป็นคนตัวเล็ก

VIP Member

ปกติค่ะตามรูปร่างคุณแม่ค่ะ