26 ตอบกลับ

VIP Member

เป็นค่ะ ถือว่าน้องพัฒนาการด้านร่างกายดีนะแม่ ไม่ต้องกังวล

TapFluencer

บ้านนี้ก็เป็นค่ะแม่ ถามหมอแล้วหมอว่าไม่อันตรายค่ะ

VIP Member

ไม่ผิดปกติค่ะ​ บ้านนี้​37+2 วีค​ สอึกวันละ3ถึง4รอบเลย

ปกติค่ะแม่ บ้านนี้ 35w สะอึกบ่อยเหมือนกันค่ะ

หมอบอกว่ายิ่งสะอึกบ่อยยิ่งดีค่ะ ปอดแข็งแรง

ปกติค่ะแม่ น้องใกล้คลอด จะเริ่มฝึกหายใจค่ะ

VIP Member

สะอึกบ่อยเปนปกติค่ะ​ ปอดลูกฝึกหายใจ​จ้า

บ้านนี้ได้26วีค สะอึกค่ะจะอันตรายไหมคะ

ถามหมอมา หมอบอกว่า ถ้าสะอึกคือปกติค่ะ

น้องฝึกหายใจอยู่ค่ะ ไม่ต้องกังวลค่ะ