13 ตอบกลับ

รุ่น soft & slim เอาไว้ใส่กลางวันค่ะ สัมผัสด้านในนุ่ม ขอบเอวไม่แข็งบาดผิว ซึมซับดีใช้ได้ ชอบตรงที่บางใส่แล้วไม่ร้อน รุ่น platinum แพงกว่า เอาไว้ใช้กลางคืน รุ่นนี้นุ่มม๊ากมาก ขอบเอวก็นุ่มมาก สู้เมอรี่ได้สบายเลย แถมได้เปรียบตรงที่บางกว่าและมีขอบขากันซึมเปื้อนเพิ่มมาอีกชั้น ใส่แล้วน่ารัก (แม่ชอบ อิ อิ) ทั้ง 2 รุ่น มีเทปสำหรับพันเมื่อใช้แล้ว แต่แม่ชอบตรงที่แถบวัดความชื้นค่ะ ดูง่ายดี แถบเปลี่ยนสีก็เปลี่ยนผืนใหม่ได้เลย สรุปคือแม่ชอบมากกว่ายี่ห้ออื่น แต่ซื้อใช้เวลาลดราคาค่ะ ถ้าไม่ลดก็ใช้ยี่ห้ออื่นวนๆ ไป

แม่ชอบที่ขอบขานุ่มพอดีเป๊ะ ไม่รัดจนเนื้อแดง ไม่รั่วซึม แถบสีของฮักกี้ดูง่ายมาก ฉี่เต็มสีเปลี่ยนก็เปลี่ยนผ้าได้เลย

เด็กขี้แพ้ใส่ฮักกี้ได้นะคะ มีอยู่รอบนึง ต้องนั้งรถกลับบ้านใส่นานเกือบ 10 ชม. แต่ลูกก็ไม่เป็นผื่นอับชื่น

VIP Member

ปกติลูกเราขี้ร้อน ใส่ยี่ห้อไหนก้นกับง่ามขาเป็นผื่นแดงตลอดแต่ของฮักกี้ระบายความชื้นดี ปลื้มตรงนี้แหละ

ตอนแรกชอบแบบเทปนะ แต่ลองเปลี่ยนมาใช็ฮักกี้แบบกางเกง ชอบกว่าเดิมอีก บางด้วย สวมทับกางเกงแล้วไม่ตุงก้น

ใช้ในเด็กแรกเกิดน้องแพ้มั้ยคะแม่​ กำลังตัดสินใจจะซื้อในช็อปปี้ค่ะ​ ฮักกี้แบบเทป

VIP Member

ฮักกี้กางเกงบางกระชับดี เหมาะกับเด็กที่เดินเก่งปีนเก่งๆ ไม่ต้องกลัวจะหลุดลงมากองกับพื้นจ้า

เราชอบความบางค่ะ ลูกใส่แล้วไม่ห้อยเทอะทะน่าเกลียด ไม่รั้งขาเวลาเดินด้วย

VIP Member

ของฮักกี้ขอบเอวขอบขากระชับดี นุ่มด้วย ลูกใส่สบายดีไม่มีอึดอัดฮึดฮัดค่ะ

ฮักกี้ดีเรื่องบางและซึมซับดีค่ะ แบบกางเกงกระชับดี ไม่ไหลเปื้อนตอนนอน

ชอบฮักกี้แบบกางเกงเพราะบาง ไม่รั้งขาเวลาผ้าอ้อมหนัก ขอบเอวแน่นดีค่ะ