84 ตอบกลับ

เป็นกำลังใจให้นะคะ ลูกน่ารักมากคะ ดูแลเขาให้ดีจะเหนื่อยมากแค่ใหนอย่าทำร้ายลูกนะคะ

VIP Member

พึ่งตัวเองให้มากที่สุด เหนื่อยตอนนี้ วันหน้าก็สบายละ คงเป็นเพื่อนไปเที่ยวกับแม่ละ

VIP Member

สู้ๆนะค่ะ. อย่าไปสนใจกับคนแบบนั้นเลย ลูกคือกำลังใจสำคัญดูแลเค้าให้ดีนะค่ะ✌🏻😘❤️

เป็นกำลังใจให้นะคะ ลูกน่ารักมาก เป็นของขวัญที่ดี ผชไม่ดีตัดทิ้งเลยนะคะ✌️✌️😍

ขอบคุณทุกกำลังใจนะค่ะไม่คิดว่าตะเจอกับตัวต้องเรียนไม่จบ มานั่งเลี้ยงดูแทน

น่ารักมากเลยค่ะ แม่สู้ๆๆๆนะค่ะเหนื่อยแต่เราเห็นเค้าเติบโตก็หายเหนื่อยค่ะ

พี่ก็เลี้ยงเดี่ยวจร้า2คนแล้วพ่อไม่เคยส่งเงินเหมือนกันสู้ๆเอาใจช่วยค่ะ

น้องน่ารักน่าชังมากค่ะ คุณแม่เก่งมากจร้าสู้ๆนะคะเป็นกำลังใจให้ค่ะ ❤

น้องน่ารักมากเลยค่ะ สู้ๆนะคะแม่ ลูกเปนกำลังใจที่ดีที่สุดแน่นอนค่ะ

น้องน่ารักมากค่ะขอให้เป็นเด็กดีเลี้ยงง่ายนะคะ😍😍