81 ตอบกลับ

เป็นกำลังใจให้น่ะค่ะ เข้าใจความรุสึกของการเสียลูกเรยค่ะ✌🏻✌🏻

เสียใจด้วยน่ะค่ะคุณแม่. แต่ว่าเกิดอะไรขึ้นกับน้องค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ บ้านนี้ก็พึ่งเสียลูกไปเหมือนกันค่พ

เสียใจด้วยนะคะแม่ อยากทราบสาเหตุทำไมน้องเสียคะ ✌🏻

สุ้ๆนะคะแม่ทำไมถึงเป็นแบบนี้คะแม่ เสียใจด้วยนะคะ

สู้ๆๆคะ่น้องบุญน้อย พร้อมขอให้น้องกลับมาใหม่คะ่

สู้ๆค่ะ เราก้เคย น้องหัวใจหยุดเต้น ตอนนั้น32w.😭

สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้นะคะ เข้มเเข็งไว้นะคะ

เข้มแข็งนะคะคุณแม่ เดียวน้องกลับมาใหม่นะคะ

สู้ๆค่ะ ต้องใช้เวลาพอสมควร เราผ่านมาแล้ว😊