35 ตอบกลับ

มีได้น่ะค่ะแต่บ้านนี้นานครั้งเพราะรู้สึกเบื่อสามี

ของเรามีเพศสัมพันธ์เกือบทุกวันตอนนี้14วีคแล้วค่ะ

มีอาทิตย์ล่ะครั้งค่ะ ตอนนี้6เดือนแล้ว แต่แบบเบาๆ

มีได้ค่ะท่าที่เหมาะต่อคนท้องมีได้ยันคลอดเลยค่ะ

มีได้แต่อย่ารุนแรง ถ้างดไตรมาสแรกได้ก็จะดีค่ะ

มีเกือบตลอดค่ะ.มาหยุดช่วง2เดือนสุดท้ายค่ะ.

มีได้คะ แต่ต้องทำให้ถูกท่าและเบาๆ

มีค่ะอาทิตย์ละ2/3ครั้ง ตอนนี้ท้อง32w+4

VIP Member

มีได้คะเเต่เบาๆ มีท่าที่เหมาะสม

มีได้ค่ะแต่ต้องระวังด้วยน่ะค่ะ