ฝัน

ก่อนแม่ๆจะตั้งท้อง แม่ๆฝันอะไรกันบ้างคะ เช่นฝันว่าอุ้มทารก

49 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

ฝันว่า​ ในงานแต่งงานเรามีคนเอาแหวนเพชรมาให้เป็นของขวัญค่ะ

5y ago

ขอบคุณค่ะ😊

ฝันว่าตรวจแล้วท้องค่ะขึ้น2ขีด พอเช้าก็ตรวจก็ท้องจริงๆค่ะ

5y ago

ชัดเจนมากเลยจ้าแม่

ฝันว่าได้ใส่แหวนเพชรตอนนี้18wแล้วยังไม่รู้เพศรอลุ้น28นี้

5y ago

ขอให้สมหวังจ้าแม่

VIP Member

บ้านนี้ฝันเห็นลุงที่เสียไปเข้ามาหาในห้องนอนเลยค่ะ

5y ago

ยินดีด้วยค่า

บ้านนี้ฝันว่ามีคนเอาสร้อยทองแขวนพระมาให้ค่ะ

5y ago

ดีจังค่ะแม่

ฝันว่าแฟนสวมแหวนทองแต่เปนงูจงอางให้ค่ะ

5y ago

ลุกชายค่ะแม่

ไม่ฝันเรยค่ะ. แต่มีอาการแพ้อย่างเดียว

VIP Member

ฝันว่าเห็นพลอยแดงเม็ดใหญ่สามเม็ดค่ะ

ฝันว่าได้อุ้มเด็ก3วันติดค้ะ ท้องจริงๆ

5y ago

ยินดีด้วยนะค้ะ

ฝันว่ามีผู้หญิงแก่เอาขันเงินให้ค่ะ

5y ago

ชายค่ะ