80 ตอบกลับ

เป็นแบบเดียวกันเลยค่ะแม่ ไปอัลตราซาวด์มา น้องแข็งแรงดีค่ะ แต่ก้อแอบกังวล

ขอบคุณ เหมือนมีกำลังขึ้นมา เป็นอาการแบบนี้เหมือนกันคะ เเอบร้องทุกวัน

สู้ๆ​นะคะ​เดี๋ยว​ก็​ดีขึ้น​ค่ะ​

หนูขอไลน์ติดต่อพี่ได้มั้ยค่ะ ตอนนี้หนูเป็นภาวะนี้ไม่รู้จะปรึกษาใครค่ะ

เลือดเยอะมากเลยค่ะแม่ แต่ขอให้น้องแข็งแรงและผ่านไปด้วยดีนะคะ

ขอบคุณ​นะ​คะ​☺️​

สู้ๆนะคะ..เราก็ผ่านมันมาแล้ว..น้องคลอดออกมา3.85kg ตอนนี้4.7ขวบแล้วคะ

ขอบคุณ​มาก​นะ​คะ​😊​😊​

สู้ๆนะคะ บ้านนี้ตอน 8w มีภาวะแท้งคุกคาม ตอนนี้ 17wรกเกาะต่ำอีก ✌️

ขอบคุณ​นะ​คะ​ สู้​ๆ​เช่น​กันค่ะ​✌🏻✌🏻

ขอสอบถามแม่ๆคะ เราสามารถตรวจว่าเรา รกเกาะต่ำ ตอนกี่วีคคะ

อันนี้​ไม่​แน่ใจ​นะ​คะ​ บ้านนี้ไปหาหมอแต่ละครั้ง​คุณ​หมอ​ก็​อัลตร้าซาวด์​ให้​ทุกครั้ง​เลย​ค่ะ​ หากพบ​รกเกาะต่ำคุณ​หมอ​ก็​จะ​แจ้งให้ทราบ​เองค่ะ​

ขอให้ผ่านพ้นไปด้วยดี​ ปลอดภัยทั้งแม่และน้องค่ะ​ ❤️

ขอบคุณ​นะ​คะ​ 😊

ขอให้แม่และน้องปลอดภัยแข็งแรงออกมาลืมตาดูโลกนะคะ

ขอบคุณ​นะ​คะ​ 😊​

เลือดออกเยอะมาก ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

ขอบคุณ​มาก​นะ​คะ​